กิจกรรมดีๆเพื่อชุมชน ชาวคำโคกสูง
อุดรธานี / วังสามหมอ / คำโคกสูง / หมู่ 1 คำโคกสูง![กิจกรรมดีๆเพื่อชุมชน ชาวคำโคกสูง](http://npcrimage-all.netpracharat.com/Imagenewscm/5e2fba0ccb110.jpeg)
วันนี้ (28 มกราคม 2563)
นายประทีป อุ่ยเจริญ นายอำเภอวังสามหมอ นายทอง นันทะเขต นายกองค์การบริการส่วนตำบลคำโคกสูง นายสุพัฒน์ โคตรลา กำนัน ผู้นำชุมชน และจิตอาสาร่วมกันทำความสะอาดถนนและสองข้างทางถนนภายในหมู่บ้าน โคกใหญ่พัฒนา บ้านคำโคกสูงและบ้านน้อยคำเม็ก